Ms. Amilya Warusawitharane

amilyaisurinni@gmail.com,
amilya8@yahoo.com

Ms. Dulshani Muthunayekege

mihiri.jayawardena@gmail.com
Ms. Vimani Madugalle

vijanana@gmail.com,
vimanim@nu.ac.th
Mr. Delano III G. Chantengco

delanoc@nu.ac.th,
delanociii@yahoo.com
Ms. Joan Sareno

najo_07@yahoo.com
Mr. Prospero Igupen

prosperot@nu.ac.th
Mr. Gregory Alan Smith

gregorys@nu.ac.th

Mr. Kevin Roebl

kroebl@yahoo.co.uk

Mr. Paul Freund

paul.diald@yahoo.com
Mr. Peter Barton

peterb@nu.ac.th


:: ที่อยู่
กองพัฒนาภาษาและกิจการต่างประเทศ
ชั้น 5 อาคารบริการเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
เลขที่ 99 หมู่ 9 ถนนพิษณุโลก-นครสวรรค์
ต.ท่าโพธิ์ อ.เมือง จ.พิษณุโลก
รหัสไปรษณีย์ 65000

:: ติดต่อฝ่ายงาน
งานส่งเสริมความร่วมมือระหว่างประเทศ
งานบริงานบริการกิจการต่างประเทศ
0 5596 1607
international@nu.ac.th

งานพัฒนาและทดสอบภาษา
0 5596 1610
diald@nu.ac.th

:: ผู้เยี่ยมชมเว็บไซต์

:: Social Contact
  •        
:: ค้นหาเส้นทาง NU Map


:: Marco Polo Project




Copyright © 2018 กองพัฒนาภาษาและกิจการต่างประเทศ